lnwshop logo
เจ้าของร้านค้านี้ ไม่ได้เข้าสู่ระบบเป็นระยะเวลา 51 วัน แล้ว
[Preorder] เซ็ทโมเดลแมวเหมียคิตตี้ Hello Kitty 5 แบบ ต่อ 1 เซ็ท hello kitty set of five models creative toy doll doll birthday gift new boxed hand to do

[Preorder] เซ็ทโมเดลแมวเหมียคิตตี้ Hello Kitty 5 แบบ ต่อ 1 เซ็ท hello kitty set of five models creative toy doll doll birthday gift new boxed hand to do

ลงสินค้า: 13 มิ.ย. 2556 แก้ไขล่าสุด: 13 มิ.ย. 2556
550.00 บาท
จำนวน (เซ็ท)
-
+
หมวดหมู่ สินค้าแบรนด์เนม (Hello Kitty, Guess, Melody, Mickey .. etc)
น้ำหนัก กรัม
สภาพ สินค้าใหม่
สภาพ สินค้ามือสอง
เพิ่มเติม
เกรด
บาร์โค้ด
สถานะสินค้า Pre-Order
สถานะสินค้า พร้อมส่ง
คงเหลือ เซ็ท
เข้าร่วมโปรโมชั่น
ความพึงพอใจ ยังไม่มีความคิดเห็น
Scan this!
ข้อมูล
รายละเอียดสินค้า

[Preorder] เซ็ทโมเดลแมวเหมียคิตตี้ Hello Kitty 5 แบบ ต่อ 1 เซ็ท hello kitty set of five models creative toy doll doll birthday gift new boxed hand to do (Acc29)

โมเดล Hello Kitty 5 แบบเก๋ๆ เลยค่ะ น่ารักมากจริงๆ ขอบอกแม่ค้ายังมีเก็บไว้เองเลยค่ะ เซ็ทนี้เป็นเซ็ทหวานๆ อีก 1 เซ็ทที่ไม่ควรพลาดนะค่ะ ราคานี้รวมภาษีนำเข้าเรียบร้อยแล้วจ้า

มารู้จักกับแมวเหมียวคิตตี้กันค่ะ ว่าเค้าชื่อว่าอะไรเกิดเมื่อไหร่ (สำหรับคนที่ยังไม่รู้รายละเอียดนะค่ะ)

KT Cat Description:    

name in English: Hello Kitty (KITTY WHITE) 

NICKNAME: Hello Kitty 

Gender: cute little girl (pretty little girl) 

Birthday: November 1, 1974 

Constellation: Scorpio (and the same as the original author) 

Blood Type: A 

Birthplace: London, England 

Height: 5 apples tall 

Weight: 3 apples heavy 

family members: Mom and Dad. pair pack tire sister 

Personality: cheerful, gentle enthusiastic, naughty cute, like to make friends 
expertise: the best at playing tennis, piano also plays very well 
most skilful cooking: European pastoral style hand-made biscuits

เงื่อนไขอื่นๆ
เพื่อความเข้าใจตรงกันระหว่างผู้ซื้อและผู้ขายและมิตรภาพที่ดีต่อกัน กรุณาทำความเข้าใจเงื่อนไข

รายละเอียดสินค้า ราคา แจ้ง ไว้ใต้ภาพแล้วนะคะ สนใจ โพสต์ สอบ ถาม สั่ง พรีออเดอร์ได้ค่ะ สั่งได้ทุกวันทางร้านปิดรอบทุกวันที่ 10 20 และ 30 ของแต่ละเดือน สั่งแล้วรอของ 15-20 วัน ทำการ (หลังจากปิดรอบนะค่ะ) ^^ กรณีสินค้าถึงไทยแล้วโดนภาษีเลต อีก 5-7 วันนะคะ
●●● ข้อตกลงก่อนสั่งพรีออเดอร์คะ ●●●
1.พรีออเดอร์ ( Pre-order) คือ การสั่งซื้อสินค้าที่ไม่มีของพร้อมส่ง เป็นการรับออเดอร์ตามที่ลูกค้าสั่งมาโดยตรง และต้องรอของถ้ารีบใช้ไม่แนะนำให้สั่งคะ
2.แม่ค้าเป็นเพียงคนกลางในการสั่งสินค้าให้เท่านั้น ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนสินค้านะคะ นอกจากทางร้านสั่งให้ผิดสี ไซส์โดยสิ้นเชิงไม่นับรวมกรณีสินค้าผิดเพี้ยนจากแบบ
3.หากสินค้ามีตำหนิไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ เนื่องจากแม่ค้าก้อไม่ได้เห็นของเหมือนกันกับลูกค้าจ้า **พิจารณาก่อนสั่งซื้อนะคะ สินค้าไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ
**ขอบคุณมากค่ะที่แวะชมและอุดหนุน**

Tags

ร้านค้านี้ยังไม่ได้กำหนดวิธีการชำระเงินค่ะ กรุณา ติดต่อกับทางร้าน เกี่ยวกับรายละเอียดในการชำระเงิน

ธ.ไทยพาณิชย์ สาขาซอยโชคชัย 4 ออมทรัพย์
ธ.กสิกรไทย สาขาซอยโชคชัย 4 ออมทรัพย์
ธ.กรุงเทพ สาขาโชคชัย 4 ลาดพร้าว ออมทรัพย์
  • ค่าธรรมเนียม 4.2% + 15 THB
  • การชำระผ่าน PayPal คุณไม่จำเป็นต้องแจ้งชำระเงิน เนื่องจากระบบจะจัดการให้คุณทันที ที่คุณชำระเงินเสร็จสมบูรณ์
คำถาม
รายละเอียด
ชื่อผู้ถาม
ข้อมูลสำหรับการติดต่อกลับ (ไม่เปิดเผย เห็นเฉพาะเจ้าของร้าน)
อีเมล
เบอร์มือถือ
  • ถาม
สินค้านี้ยังไม่มีคนถามคำถาม
สินค้านี้ยังไม่มีคนรีวิว
Go to Top
พูดคุย-สอบถาม คลิก